Main Menu

જૂનાગઢ ડાયેટ ખાતે ત્રણ જીલા કક્ષાઓની અમરેલી, જૂનાગઢ, અને ગીર સોમનાથ ના સંયુક્ત રીતે તારીખ ૨૮ ડિસેમ્બર ના રોજ યોજાયેલ ઇંસ્પાયર એવોર્ડ..

 નારણભાઈ ભાલીયા  દ્વારા: જૂનાગઢ ડાયેટ ખાતે ત્રણ જીલા કક્ષાઓની અમરેલી, જૂનાગઢ, અને ગીર સોમનાથ ના સંયુક્ત રીતે તારીખ ૨૮ ડિસેમ્બર ના રોજ યોજાયેલ ઇંસ્પાયર એવોર્ડ માનકમાં શ્રી નાની કુંડળ પ્રાથમીક શાળાની કૃતિ જેનો વિષય ઉર્જા બચાવ કરવા નો હતો. એ જિલ્લા કક્ષાની ૩૮કૃતિમાંથી શ્રેષ્ઠ ચાર કુર્તિમાં પસંદગી મેળવેલ છે હવે રાજ્ય કક્ષાના કચ્છ ખાતેના યોજનાર ઇન્સાપયર એવોર્ડ માનાકમાં ભાગ લેશે.. શ્રી નાની કુંડળ પ્રાથમિક શાળાના ત્રણ બાળકો મેર ઉમેશ ભરતભાઇ , ઉતેળીયા સંદીપ ઘુઘાભાઈ તથા મકવાણા મૌલિક બાલાભાઈ તથા શાળા ના શિક્ષક રોશનભાઈ પટેલ માં માર્ગદર્શન હેઠળ બનાવી રજુઆત કરવામાં આવી હતી. NIF દિલ્લી થી આવેલ રાષ્ટ્રીય કક્ષાના નિર્ણયાકો દ્વારા પસંદગી પામેલ છે…રીપોર્ટર નારણભાઈ ભાલીયા નાનીકુંડળ બાબર


error: Content is protected !!