Main Menu

સાવરકુંડલા માં ૩ ત્રીજી ઓક્ટોમ્બરે વિશ્વ દિવ્યાંગ  દિન ની ઉજવણી થશે જેમાં દિવ્યાંગ ભાઈ ઓ ને કીટ વિતરણ સહીત ખેલ મહા કુંભ માં સિલેક્ટ થયેલા દીવ્યાન્ગો  નું સન્માન તેમજ

સાવરકુંડલા માં ૩ ત્રીજી ઓક્ટોમ્બરે વિશ્વ દિવ્યાંગ  દિન ની ઉજવણી થશે

જેમાં દિવ્યાંગ ભાઈ ઓ ને કીટ વિતરણ સહીત ખેલ મહા કુંભ માં સિલેક્ટ થયેલા દીવ્યાન્ગો  નું સન્માન તેમજ

દિવ્યાંગ સ્નેહ મિલન નોકાર્યક્ર્મ નું આયોજન

ભારત સરકાર દ્વારા ૩ જી ઓક્ટોમ્બર ને વિકલાંગ દિવસ તરીકે ઉજવાય છે ત્યારે વિકલાંગ ને વિકલાંગ નહિ પરંતુ દીવયાંગ તરીકે ઉદબોધન કરવાનું સરકાર નું ફરમાન છે અને દિવ્યાંગ ને પણ સરકાર શ્રી ના તમામ લાભા લાભ મળે તે માટે સરકાર જયારે કટી બધ છે ત્યારે સાવરકુંડલા દીવયાંગ એશોશીયેશ્ન ના પ્રમુખ ભરત ભાઈ વાઢેર દ્વારા વિશ્વ દિવ્યાંગ દિવસે એક સુંદર કાર્યક્રમ નું આયોજન કરવામાં આવ્યું જેમાં તારીખ ૨ ઓક્ટોમ્બર ના રોજ દેવલા ગેઇટ વિસ્તાર માં આવેલ દિવ્યાંગ કાર્યાલય માં જ આયોજન થયેલ  જેમાં સવાકુન્ડલા તાલુકા સહીત ના દીવયાંગો અહી ઉપસ્થિત રહેશે જેમાં દીવયાંગો ને કીટ વિતરણ તેમજ જે દીવયાંગો ખેલ મહા કુંભ માં પ્રથમ દ્વિતીય આવેલ છે તે દીવ્યાન્ગો ને સન્માનિત કરવા માં આવશે અને સાથે સાથે તમામ દીવયાંગો નો સ્નેહ મિલન નો કાર્યક્રમ પણ રાખેલ છે જેથી તાલુકા ના સહેર ના તમામ દિવયાન્ગોઅહિ સવાર્કુન્ડલા દીવયાંગ ઓફીસ પર ઉપસ્થિત રહે તેમ દીવયાંગ એશોશોયેશ્ન ના પ્રમુખ ભરત ભાઈ વાઢેર ની એક અખબારી યાદી માં જણાવ્યું છે