Main Menu

રાજુલા જય માતાજી યુવા ગ્રુપ દ્વારા મહિલા પાર્ટી પ્લોટ માં સાધુ સંતો ના હસ્તે પાર્ટી પ્લોટ નું દીપ પ્રગટય કરાયું…….

રાજુલા જય માતાજી યુવા ગ્રુપ દ્વારા મહિલા પાર્ટી પ્લોટ માં સાધુ સંતો ના હસ્તે પાર્ટી પ્લોટ નું દીપ પ્રગટય કરાયું…….

સાધુ સંતો ઉદ્યોગ ના અધિકારી ઓ રાજકીય પ્રતિષ્ઠિત વેપારી ઓ રહ્યા હાજર…….

રાજુલા શહેર માં 6 વર્ષ થી જય માતાજી યુવા ગ્રુપ દ્વારા મહિલા પાર્ટી પ્લોટ ફ્રી માં થાય છે અહીં કોઈ એન્ટ્રી ફી લેવાતી નથી જેમાં આજે પ્રથમ દિવસે વાવડી માં મહંત બાબબાપુ,લાવકુશબાપુ સહિત સાધુ સંતો ના વરદ હસ્તે દીપ પ્રગટય કરી મા અંબા ની આરાધના કરી હતી પ્રથમ દિવસે મોટી સંખ્યા માં લોકો આરતી માં જોડાયા હતા અને ખેલેયા ઓ પણ પહેલા દિવસે મોટી સંખ્યા માં આવ્યા હતા અને અવનવા સ્ટેપ રમતા જોવા મળીયા હતા પ્રથમ દિવસે અદભુત સફળતા મળી હતી અહીં આ વિસ્તાર ના પૂર્વ ધારાસભ્ય હીરાભાઈ સોલંકી,સ્વાન એનર્જી ના ધાધલ, દ્વિવેદી,સીંટેક કંપની ના બી.કે.સિંગ સહિત ના આસપાસ માં આવેલ કંપની ના અધિકારી ઓ પણ ઉપસ્થિત રહ્યા હતા શહેર ચેમ્બર ઓફ કોમર્સ ના પ્રમુઝ બકુલભાઇ વોરા,રવુભાઈ ખુમાણ,મયુરભાઈ દવે,પૂર્વ પ્રમુખ સંજયભાઈ ધાખડા,મનુભાઈ ધાખડા,સરપંચ શિવરાજભાઈ કોટીલા,દિલીપભાઈ વોરા,કમલેશભાઈ મકવાણા,રણજિતભાઈ ધાધલ, જેન્તીભાઈ જાની, બાબુભાઇ જાલંધરા,પીઠુભાઈ બોરીસા,વનરાજ વરૂ,મહેન્દ્રભાઈ ધાખડા,સહિત વિવિધ પક્ષ સમાજ ના અગ્રણી ઓ મોટી સંખ્યા માં ઉપસ્થિત રહ્યા હતા


error: Content is protected !!