Main Menu

રાજુલા તાલુકા મા આવેલ કુંભારીયા ગામે ઓમ ઇન્ટર નેશનલ વિધ્યા સંકુલ ખાતે ગણેશ ઉત્સવ ની ઉજવણી..

શાહિદ ભટ્ટી દ્વારા : રાજુલા તાલુકા મા આવેલ કુંભારીયા ગામે ઓમ ઇન્ટર નેશનલ વિધ્યા સંકુલ ખાતે ગણેશ ઉત્સવ ની ઉજવણી..

સમગ્ર દેશ માં ગણેશ ઉત્સવ ઉજવણી ની ધામ ધૂમ અને ઉત્સાહ પૂર્વક સ્થાપના આજ થી કરવા માં આવે છે ત્યારે રાજુલા ના કુમ્ભારિયા ગામે આવેલ ઓમ ઇન્ટર નૅશનલ વિધ્યા સંકુલ ના પટાંગણ માં ધામ ધૂમ અને ઉત્સાહ અને ઉમંગ સાથે ગણેશ જી ની સ્થાપના કરવા માં આવી હતી ત્યારે સંસ્થા ના પ્રમુખ શ્રી કાનૂન ભાઈ શેલડિયા દ્વારા ગણેશ જી ની મહા પૂજા કરવા માં આવી હતી અને શાળા માં ધાર્મિક પ્રવુતિ દ્વારા વિધાર્થીઓ માં ધર્મ પ્રત્યે ની સજાગતા કેળવાય ત્યારે વિધાર્થીઓ તેમજ શિક્ષકો ની ઉત્સાહી વ્રુતિ વંદનીય હતી તેમાં શાળા ના પટાંગણ માં સામૂહિક ન્રુત્ય અને ગરબા ની રમજટ સાથે ઉત્સવ ની ઉજવણી કરવા માં આવી હતી ત્યારે શ્રી અનંત ભાઈ શેલડીયા અને ડૉ .પ્રશાંત ભાઈ શેલડીયા યે સહુ ને ધન્યવાદ આપ્યા હતા અને સમગ્ર કાર્ય ક્રમ નું સંચાલન આચાર્ય નિકુંજ ભાઈ પંડિત દ્વારા કરવા માં આવ્યું હતું ….તસ્વીર અહેવાલ શાહિદ ભટ્ટી વિક્ટર801378611