Main Menu

સાવરકુંડલા શહેર માં એસ જી મોલ નો દબ દબા ભેર શુભારંભ જીવન જરૂરિયાત ની તમામ વસ્તુ ઓ ઉપલબ્ધ ભાજપ અગ્રણી ઘનશામ ડોબરીયા સહિત નાં મિત્રો નું નવું સાહસ

અમરેલી
સાવરકુંડલા શહેર માં એસ જી મોલ નો દબ દબા ભેર શુભારંભ
જીવન જરૂરિયાત ની તમામ વસ્તુ ઓ ઉપલબ્ધ
ભાજપ અગ્રણી ઘનશામ ડોબરીયા તથા અન્ય મિત્રો નું સાહસ

  1. સાવરકુંડલા જેસર રોડ ખાતે ક્વોલિટી અને શુદ્ધતાની ખાતરી કરાવતો એસ જી મોલ નો શુભારંભ થયો છે અહીં આ મોલ માં જીવન જરૂરિયાત ની તમામ ચીજ વસ્તુ ઓ વ્યાજબી કિંમતે અને ડિસ્કાઉન્ટ સાથે ઉપબ્ધ છે જે એસ જી મોલ નાં માલીક સાવરકુંડલા વિશ્વાસ નાં પ્રતીક ઘનશામ ભાઈ ડોબરીયા  સહિત અન્ય મિત્રો છે . આ એસજી મોલ માં જીવન જરૂરિયાત ની તમામ વસ્તુ ઓ ઘર વપરાશ ની વસ્તુ કારીયાનું પ્રોવીજન કોસ્મેટિક સહિત દુનિયા ભરની આઇટમો સારી ક્વોલિટી અને તદ્દન વ્યાજબી ભાવ માં ઉપલબ્ધ છે ત્યારે આ એસ જી મોલ નાં ઉદઘાટક અમરેલી સાંસદ નાયરણ ભાઈ કાછડિયા  દિલીપ ભાઈ સંઘાણી  વિવી વઘાસિયા અશ્વિન સાવલિયા  સહિત મનુભૂવા ધારી મયુર ભાઈ ઠાકર પરાગ ભાઈ ત્રિવેદી દિપક માલની હિતેશ સર્વયા નગરપતિ વિપુલ ઉનાવા .હસું ભાઈ વિરાણી .ગિરીશ ભાઈ રાજ્યગુરુ .સુન્ની મુસ્લિમ જમાત નાં પ્રમુખ ઈરફાન ભાઈ કુરેશી .દકુ ભાઈ બાલધા . ચંદ્રેશ ભાઈ રાવાની . માજી ધારાસભ્ય કાળુ ભાઈ વિરાણી સહિત નાં અગ્રણી ઓ ઉપસ્થિત રહી એસ જી મોલ ની શોભા વધારી હતી નું અતુલ પંડ્યા ની યાદી માં જણાવાયું છે.