Main Menu

સાવરકુંડલા થી અંકલેશ્વર નવી એસ.ટી.સ્લીપર બસ શરૂ થતાં મુસાફરો માં ખુશી નો માહોલ.- શહેર ભાજપ ના અગ્રણી દ્વારા લીલીઝડી આપવામાં આવી.

સાવરકુંડલા થી અંકલેશ્વર નવી એસ.ટી.સ્લીપર બસ શરૂ થતાં મુસાફરો માં ખુશી નો માહોલ.- શહેર ભાજપ ના અગ્રણી દ્વારા લીલીઝડી આપવામાં આવી.

અંકલેશ્વર એસ.ટી. ડેપો દ્વારા સાવરકુંડલા થી અંકલેશ્વર સ્લીપર બસ શરૂ કરવામાં આવી છે આ એસ.ટી. સ્લીપર બસ સાવરકુંડલા થી રાત્રે ના ૯;૧૫ ઉપડશે જે અમરેલી, લાઠી, ઢસા, ગઢડા, બોટાદ, સાળંગપુર હનુમાનજી, ધંધુકા, તારાપુર, આણંદ, વડોદરા, ભરૂચ થી વહેલી સવારે અંકલેશ્વર પહોંચશે તથા અંકલેશ્વર થી સાંજે ઉપાડી વહેલી સવારે સાવરકુંડલા પોહચશે આ તકે સાવરકુંડલા અંકલેશ્વર સ્લીપર બસ શરૂ થતાં સાવરકુંડલા અઝ.ટી.ડેપો ખાતે અમરેલી જિલ્લા ભાજપ પ્રમુખ હિરેનભાઈ હીરાપરા, સાવરકુંડલા નગરપાલિકા પ્રમુખ વિપુલભાઈ ઉનાવા,   નગરપાલિકા  સદસ્ય જયસુખભાઈ નાકરાણી, શહેર ભાજપ પ્રમુખ મયુરભાઈ ઠાકર, ઠાકોર સેના તાલુકા પ્રમુખ જગદીશભાઈ ડાભી, જિલ્લા ભાજપ મીડિયા સેલ અમીતગીરી ગોસ્વામી, પાલિકા સદસ્ય પ્રતીક નાકરાણી, હસુભાઈ ચાવડા, કિશોરભાઈ બુહા, પૂર્વ સદસ્ય મુસ્તાકભાઈ જાદવ, ડીકે પટેલ અતુલભાઈ કાપડિયા, કાંતિભાઈ ગોહિલ, મયુરભાઈ , શહેર ભાજપ ઉપપ્રમુખ રાજુભાઈ માળવી, રાજુભાઈ પરમાર, ગોવિદભાઈ, યુવા ભાજપ અગ્રણી મિલન રૂપારેલીયા, જયદીપ પરમાર વગેરે અગ્રણી ઓ મોટી સંખ્યામાં ઉપસ્થિત રહી સાવરકુંડલા અંકલેશ્વર સ્લીપર એસ.ટી. બસ ને લીલીઝંડી આપી હતી.