Main Menu

બગસરા ખાતે પધારવા આમંત્રણ આપેલ ત્યારે શ્રી વાજપેયીજી શ્રી ડોડીયા ના આમંત્રણ ને માન આપીને બગસરા ખાતે પધારેલ ત્યારે બગસરા ની પાંચ હજાર જેવી માનવ મેદની જોઈને શ્રી વાજપેયીજી પણ ચકિત થઈ ગયેલ અને રશ્વિનભાઈ ડોડીયા ને અભિનંદન આપેલ

કાળુ રૂપરેલીયા બગસરા

                 ૧૯૮૫ મા જ્યારે અમરેલી ખાતે શ્રી દીલીપભાઈ સંઘાણી ચૂંટણી લડી રહયા હતા ત્યારે દિલીપભાઈ સંઘાણી ના સમર્થન મા શ્રી અટલબિહારી વાજપેયીજી એ જાહેર સભા સંબોધવાના હતા શભા પુરી કરીને જેતપુર જવાના  ત્યારે બગસરા ના જનસંધી શ્રી રશ્વિનભાઈ ડોડીયા અમરેલી ખાતે જય ને શ્રી વાજપેયીજી ને બગસરા ખાતે પધારવા આમંત્રણ આપેલ ત્યારે શ્રી વાજપેયીજી શ્રી ડોડીયા ના આમંત્રણ ને માન આપીને બગસરા ખાતે પધારેલ ત્યારે બગસરા ની પાંચ હજાર જેવી માનવ મેદની જોઈને શ્રી વાજપેયીજી પણ ચકિત થઈ ગયેલ અને રશ્વિનભાઈ ડોડીયા ને અભિનંદન આપેલ અને બગસરા શહેર ની માનવ મેદનીને શ્રી વાજપેયીજી પ્રવચન નો લાભ મળેલ હતો આ તકે શ્રીરશ્વિનભાઈ ડોડીયાને શુભ આશીસ આપેલ હતા જે આ ૧૯૮૫ની અલભ્ય તસવીર માં દ્રષ્ટિમાન થાય છે જ્યારે બગસરા નગર પાલિકમા રશ્વિનભાઈ પ્રમુખ બન્યા ત્યારે બગસરા શહેર ને ફરવા લાયક બગીચો બનાવ્યો અને આ બગીચાનું નામ પણ અટલ પાર્ક રાખવા મા આવેલ જેનું લોકપર્ણ  શ્રી દિલીપભાઈ સંઘાણી ના હસ્તે કરવા માં આવેલ હતુ

error: Content is protected !!