Main Menu

સંત કેરા આશીર્વાદ અને વાતાવરણ ની તાશિર . પાગલો ને સાજા કરી દે છે સાવરકુંડલા નાં માનવમંદિર માંથી માંથી વધુ એક મનો રોગી સાજા થઈ જતા કુટુંબ સાથે પોતીકા ઘરે વિદાય અપાઈ

દિલીપ જીરૂકા દ્વારા

સંત કેરા આશીર્વાદ અને વાતાવરણ ની તાશિર . પાગલો ને સાજા કરી દે છે
સાવરકુંડલા નાં માનવમંદિર માંથી માંથી વધુ એક મનો રોગી સાજા થઈ જતા કુટુંબ સાથે પોતીકા ઘરે વિદાય અપાઈ
પૂજ્ય ભક્તિ રામ બાપુ ની મહેનત રંગ લાવી રહી છે
30 થિ વધુ મનોરોગી ઓ પાગલ આશ્રમ માનવ મંદિર થી સાજા થઈ ઘર ગ્રહસ્તી માં પરત ફર્યા

સાવરકુંડલા નું માનવ મંદિર એટલે મનો રોગી ઓ નું ચિકિત્સાલય અહીં મનો રોગી દીકરી ઓ બહેનો ની સેવા ચાકરી કરી સાજા સારા થઈ જવાની તાશિર ધરાવે છે જેનો દાખલો આજ ફરી જૂવા મળ્યો હતો અહીં આજ હંસા બેન નામક મહિલા સંપૂર્ણ મનો રોગી નાં ભયંકર રોગ માંથી સાજા થઈ જતા તેમના પરિવાર ને ફરી સોંપી દેવામાં આવ્યા જેથી પરિવાર પર ખુશ ખુશાલ હતું ત્યારે અહીં માનવ મંદિર ની તાશિર છે અહીં ભક્તિ રામ બાપુ નાં આશીર્વાદ છે કે અહીં થિ 30 જેટલા પાગલો સાજા થઈ ઘરબાર સાંભળી રહ્યા છે જેમાં ડો. વકીલ સહિત અનેક ગણમાન લોકો અહીં આવી સાજા સારા થઈ હાલ ઠરી ઠામ થાય છે અહીં કેટલીક દીકરી ઓ તો સાજી થઈ ગઈ હતી અને જેનું કોઈ ન હતું તેને ભક્તિ રામ બાપુ એ કરિયાવર અર્પિ લગ્ન નાં તાંતણે પણ બાંધી આપી ત્યારે અહીં નું પાવન વાતાવરણ કહો કે પૂજ્ય ભક્તિ રામ બાપુ નાં આશીર્વાદ અહીં નાં દર્દી ઓ માટે સો ટકા ફાયદા કારક દર્દી ઓ ને સાબિત થયા છે અહીં ભક્તિ રામ બાપુ નાં માનવ મંદિર માં દીકરી ઓ જે મનો રોગી ઓ હતી તે સાજી સારી થઈ છે અને આજ ફરી આર્ક દર્દી સંપૂર્ણ સ્વસ્થ થઈ જતા બાપુ દ્વારા તેમના પરિવારો ને સોંપવામાં આવેલ જે થિ તેમનો પરિવાર પણ ખુશ ખુશાલ જાણતો હતો


error: Content is protected !!