Main Menu

કેશોદ નગરપાલિકા ને સ્વરછ ભારત મિશન અંતર્ગત ફાળવાયેલા વાહનોનું ધારાસભ્યના હસ્તે લોકાર્પણ થયુ….

(દિનેશ ગંભવા દ્વારા )

કેશોદ નગરપાલિકા ને સ્વરછ ભારત મિશન અંતર્ગત ફાળવાયેલા વાહનોનું ધારાસભ્યના હસ્તે લોકાર્પણ થયુ….

કેશોદ નગરપાલિકા ને સ્વચ્છ ભારત મિશન અંતર્ગત સરકાર દ્વારા શહેર ને સુંદર અને સ્વચ્છ રાખવા માટે ત્રણ ટ્રેકટર અને ચાર મેઝીક વાન ફાળવણી કરવામાં આવેલ છે જે વાહન કેશોદ નગરપાલિકા પ્રમુખ યોગેશભાઈ સાવલિયા અને ધારાસભ્ય દેવાભાઈ માલમ સહિત ના શહેર ના મહાનુભાવો ની હાજરીમાં  આ વાહન નું શ્રીફળ વધારી અને ત્યારબાદ વાહનો ને લોકહિત માટે લીલીઝંડી આપી  શહેર ની સ્વચ્છતા માટે રવાના કરાયા હતા

આ પ્રસંગે નગરપતિ યોગેશભાઈ સાવલિયા એ જણાવ્યું હતું કે સરકારે કેશોદ નગરપાલિકા ને વાહનો ની ભેટ આપતાં હવે આ વાહનો ના માધ્યમથી અત્યારથીજ શહેર ને સ્વચ્છ રાખવાની કામગીરી હાથ ધરવામાં આવી રહી છે અને શહેરના દરેક વિસ્તારમાં આ વાહનચાલકો દ્વારા કચરો એકઠો કરી શહેર ને  સ્વચ્છ અને સુંદર રાખવામાં આવશે તેમ જણાવ્યું હતું

 


error: Content is protected !!