Main Menu

સમગ્ર ખુમાણ પરિવાર નાં મોભી રાજવી શિક્ષણ વિર્દ શ્રી ઓઢા બાપુ ખુમાણ ની વસમી વિદાય થતા . જિલ્લા ભરના મહાનુભાવો એ તેમના દ્વારે તેમના પુત્રો ને સાંત્વના પાઠવી દુઃખ વ્યકત કર્યું.

સાહિર જીરૂકા

સમગ્ર ખુમાણ પરિવાર નાં મોભી રાજવી શિક્ષણ વિર્દ શ્રી ઓઢા બાપુ ખુમાણ ની વસમી વિદાય થતા . જિલ્લા ભરના મહાનુભાવો એ તેમના દ્વારે તેમના પુત્રો ને સાંત્વના પાઠવી દુઃખ વ્યકત કર્યું.

સાવરકુંડલા જેવી મોદી સરકારી હાઈસ્કૂલ નાં પૂર્વ પ્રિન્સિપાલ અને સાવરકુંડલા ખુમાણ પરિવાર માં મોભી શિક્ષણ વીર્દ રાજવી એવા ઓઢા બાપુ ખુમાણ નું અવસાન થતાં . ખુમાણ પરિવાર પર જાણે ગાજ ગર્જ્યો હતો . ઉચ્ચ અભ્યાસુ અને કાઠી સમાજ માં મોભાનું સ્થાન જેમણે કાયમ ધરાવ્યું તેવા શ્રી ઓઢા બાપુ ની વસમી વિદાય થિ તેમના પરિવાર ને સાંત્વના આપવા અમરેલી જિલ્લા ભરના મહાનુ ભાવો તેમના સાવરકુંડલા નાં નિવાસસ્થાને તેમના પુત્રો શ્રી નજુ ભાઈ તેમજ રણું ભાઈ ખુમાણ ને દિલસોજી પાઠવવા પહોંચ્યા હતા અહીં સાવરકુંડલા નાં સૂફી સંત શ્રી દાદા બાપુ કાદરી . સાવરકુંડલા નાં ધારાસભ્ય પ્રતાપ દુંધાત . સુરજ દેવળ નાં મહંત શ્રી શાંતિ બાપુ. ચલાલા દાનબાપુ ની જગ્યા નાં મહંત વલકું બાપુ. ખાદી કેળવણી કાર મનુ ભાઈ મહેતા. માજી ધારાસભ્ય કાળુ ભાઈ વિરાણી . રાજુલા ખરીદ વેચાણ સંઘ નાં પ્રમુખ મનુ ભાઈ કસવાળા . કાઠી સમાજ નાં અગ્રણી દાદ ભાઈ વરુ . નાગ ભાઈ વાળા સહિત અગ્રણી ઓ અહીં તેમના નિવાસ સ્થાને પહોંચી તેમના પરિવાર નાં મોભી ઓ ને સાંત્વના પાઠવી દિલસોજી વ્યક્ત કરી હતી


error: Content is protected !!