Main Menu

પીપાવાવ ધામ જમીન મૂક્તિ આંદોલનનો 49મા દિવસ પણ યથાવત્ ગામજનો એ વડાપ્રધાન ને લખ્યા પોસ્ટ કાર્ડ

પીપાવાવ ધામ જમીન મૂક્તિ આંદોલનનો 49મા દિવસ પણ યથાવત્
ગામજનો એ વડાપ્રધાન ને લખ્યા પોસ્ટ કાર્ડ
રાજુલા તાલુકાના દરિયાકાંઠા વિસ્તારના પીપાવાવ ધામના સરપંચ તથા ગ્રામજનો છેલ્લા ૪૯ દિવસથી ગુજરાત હેવી કેમિકલ્સ લિમિટેડ‌‌‌ અને ભૂમાફિયાઓના કબજામાંથી ગામની જમીન મૂક્ત કરાવવા માટે રાજુલા પ્રાંત કચેરી સામે ઉપવાસ આંદોલન કરી રહ્યા છે ગુજરાત સરકારને અનેક વખત રજૂઆતો કરી છતાં પણ સરકાર દ્વારા ગામજનો ને ન્યાય મળે તે ગામજનો સરકાર ના કોઈ પ્રતિનિધિ મળવા પણ નથી આવ્યા આથી ગામજનો ગુજરાત સરકારથી નારાજ થઈ આજ રોજ દેશનાં વડાપ્રધાન નરેન્દ્રભાઈ મોદી સાહેબને આંદોલનકારીઓ દ્વારા પોસ્ટ કાર્ડ લખ્યા હતા કારણ કે મોદી સાહેબ દિલ્હી જતા સમયે ગુજરાતની બહેનો કહેલું કે જ્યારે પણ જરૂર પડે ત્યારે મને એક પોસ્ટ કાર્ડ લખજો હું તમારો ભાઈ દિલ્હી માં બેઠો છું આથી પીપાવાવ ધામની બહેનો તથા આંદોલનકારીઓ દ્વારા પોસ્ટ કાર્ડ લખ્યા હતા આ તકે રાજુલા તાલુકાના મહિલા પ્રમુખ ભાવનાબેન બાંભણિયા પણ ઉપસ્થિત રહ્યા હતા અને તેમણે પણ વડાપ્રધાને પોસ્ટ કાર્ડ લખ્યું હતું આંદોલન છાવણીની મુલાકાત લેતા અમરેલીના સામાજિક કાર્યકર્તા જગદીશભાઈ ચૌહાણ, અમરેલી જિલ્લા કોંગ્રેસના બક્ષીપંચ મોરચાના ચેરમેન નારાયણભાઈ મકવાણા વિકટરના યુવા અગ્રણી અજયભાઈ શિયાળ રણછોડભાઈ બાંભણિયા મધુભાઈ સાંખટ સહિત ના લોકો બહોળી સંખ્યામાં હાજર રહ્યા હતા અને દિવસના અંતે આંદોલનકારીઓ દ્વારા નાયબ કલેકટર સાહેબ ને આવેદનપત્ર આપવામાં આવ્યું હતું