Main Menu

શ્રદ્ધા દીપ જૈન ગ્રુપ અને શ્રી ગિરિરાજ ગ્રુપ આયોજિત અખબારી જગત નાં ભીષ્મપિતા કાંતિલાલ દલીચંદ દોશી ની જન્મ શતાબ્દી નિમિતે મહા રક્ત દાન કેમ્પ અને ચક્ષુદાન સંકલ્પ પત્ર કેમ્પ યોજાશે

સાવરકુંડલા
સૌરભ દોશી દ્વારા

શ્રી શ્રદ્ધા દીપ જૈન ગ્રુપ અને શ્રી ગિરિરાજ ગ્રુપ આયોજિત અખબારી જગત નાં ભીષ્મપિતા કાંતિલાલ દલીચંદ દોશી ની જન્મ શતાબ્દી નિમિતે મહા રક્ત દાન કેમ્પ અને ચક્ષુદાન સંકલ્પ પત્ર કેમ્પ યોજાશે

સો વર્ષ પહેલાં વણિક પરિવાર માં જન્મેલા કાંતિ ભાઈ એ સાવરકુંડલા માં વેપાર કે અન્ય કામકાજ ન સંભાળતા અખબારી જગત માં પ્રવેશ કર્યો અને સાવરકુંડલા માં એ સમય માં ફાનસ લઈ છાપા દેવા લેવા જતા આ સમય થી આજ સુધી કે.ડી. દોશી ની અખબારી યાત્રા એ સુપેરે નિષ્ઠા સત્ય અને નિયમિત્તના રસ્તે યથાવત રાખનાર પ્રદીપ દોશી અને પૌત્રો વિરાગ . સૌરભે પણ જાળવી રાખી છે
આ અખબારી જગત નાં ભીષ્મપિતા કાંતિ લાલ દલીચંદ દોશી ની જન્મ શતાબ્દી લોક ઉપયોગી કાર્ય અને અનોખી રીતે માનવવાનું તેમના પરિવારે વિચારતા તેઓ ની તા.17.6.18 નારોજ 100 વર્ષ પૂર્ણ થઈ રહ્યા છે ત્યારે મહા રક્તદાન શિબિર અને ચક્ષુ દાન સંકલ્પ પત્ર કેમ્પ યોજી આ પ્રસંગ મનાવાઇ રહ્યો છે ત્યારે શહેર નાં નામાંકિત અગ્રણી ઓ રાજસ્વી પુરુષો અને તમામ સામાજિક સંસ્થા ઓ એ સહકાર આપી કાર્યરત થયા છે તારીખ 17 .6 . નાં રોજ રવિવારે સવારે 9 કલાકે કમાબાપા દોશી જેન દેરાસર શેરી સાવરકુંડલા ખાતે યોજનાર આ મહા રક્તદાન કેમ્પ માં પોતાનું રક્તદાન કરી લોકોઉપયોગી કાર્ય માં સહભાગી થવા અપીલ કરાઈ રહી છે