Main Menu

રૂપાલા, સંઘાણી ના સારથી તરીકે મનાતા ભાજપના ભાવી યુવા નેતાનો ઉજવાયો જન્મદિવસ….. ભાજપના વરિષ્ઠ આગેવાનોની હાજરીમાં ઉજવાયો સાદગીસભર જન્મ દિવસ…. સરળ, સાદગી અને સમન્વય ના સદગુણનો પર્યાય ગણાતા કોણ છે આ બર્થ ડે નેતા….?? જુઓ એસ.એન.ન્યુઝ….

અમરેલી જિલ્લા ભાજપ ના મહામંત્રી અને ભાજપના અડીખમ અગ્રણી કૌશીક વેકરીયા 31 વર્ષ પૂર્ણ કરીને 32 માં વર્ષમાં ધુબાકો મારતા ભાજપના અગ્રણીઓ દ્વારા શુભેચ્છાઓનો ધોધ વહ્યોં છે
અમરેલી ના દેવરાજીયા ગામને અમરેલી જિલ્લાનું સર્વશ્રેષ્ટ ગામ બનાવવામાં મહત્વનું યોગદાન બનાવવામાં કૌશીક વેકરીયાનો શ્રેય જાય છે આખું દેવરાજીયા ગામને વાઈફાઈ, સી.સી.ટી.વી.થી સજ્જ સાથે આખું ગામ સ્વચ્છ રળિયામણું બનાવ્યું છે કેન્દ્રીય કૃષિમંત્રી પુરુષોત્તમ રૂપાલા અને ગુજકોમાસોલ ના ચેરમેન દિલીપ સંઘાણીના અંગત સારથી કૌશીક વેકરીયાનો જન્મ દિવસ છે ત્યારે જિલ્લા મધ્યસ્થ બેંક ખાતે દિલીપ સંઘણીની હાજરીમાં કેક કાપીને જન્મદિવસની ખુશહાલી મનાવી હતી કૌશીક વેકરીયા ને 94264 42703 પર જન્મદિવસની શુભકામનાઓ પાઠવાઈ રહી છે