Main Menu

બ્રહ્મ સમાજ ના અગ્રણી અને નાગરિક બેન્ક નાં પૂર્વ ડિરેકટર ગિરીશ ભાઈ રાજ્યગુરૂ જે દાદા નાં હુલામણા નામથી  ઓળખાય તેનો 52 માં વર્ષ માં ભૂસકો અભિનંદન ની વર્ષા 

બ્રહ્મ સમાજ ના અગ્રણી અને નાગરિક બેન્ક નાં પૂર્વ ડિરેકટર ગિરીશ ભાઈ રાજ્યગુરૂ જે દાદા નાં હુલામણા નામથી  ઓળખાય તેનો 52 માં વર્ષ માં ભૂસકો અભિનંદન ની વર્ષા

સાવરકુંડલા બ્રહ્મ સમાજ નું ગૌરવ ગિરીશ ભાઈ રાજ્યગુરૂ આજે 51 વટાવી 52 માં ભૂસકો માર્યો છે ત્યારે તેમના જન્મ દિવસ નિમિત્તે અનેક લોકો એ તેમને શુભેચ્છાઓ અર્પિ છે કાયમી સેવા માં તતપર અને કુટુંબીક ભાવના જેમને લોહી નાં ગુણો માં છે તેવા ગિરીશ ભાઈ નાગરિક બેન્ક નાં પૂર્વ ડિરેક્ટર રહી ચૂક્યા છે અને હાલ ગણેશ પેટ્રોલિયમ સહિત અનેક વેપાર ધંધા માં સંકળાયેલા છે છતાં સાવ જમીન નાં માણસ છે નાના માણસો નું દુઃખ જાણી અનેકો સેવા કરે છે  ડાબા હાથે આપી જમણા હાથ ને પણ ખ્યાલ ન આવે તેમ અનેકો ગુપ્ત દાન આપી અનેકો ને મદદ કરી છે અને કરે છે ત્યારે આજ રોજ દાદા તરીકે છાપ ધરાવતા ગિરીશ ભાઈ પર દેશ વિદેશ માંથી  અભિનંદન લોકો અર્પિ રહ્યા છે જેમાં ખાસ કરી નજીક નાં કુટુંબી ઓ ભાઈઓ   .દીનું દાદા  રમેશ ભાઈ રાજ્યગુરૂ . દીપ રાજ્યગુરૂ .કપા કાકા. પાર્થ .પલાજી ભાઈ  . ગુણું ભાઈ રાજ્યગુરૂ સહિત નજીક નાં મિત્રો ચંદ્રેશ ભાઈ રવાની હસુ ભાઈ સૂચક  મહેન્દ્ર બગડા . ફારૂક કાદરી. દિલીપ જીરૂકા . હિતેશ સરયા . નાશીર ભાઈ ચૌહાણ . ઘનશામ ભાઈ ડોબરીયા  . ચિરાગ ભાઈ આચર્ય .લાલા ભાઈ મહેતા હસુ બગડા સહિત નાં મિત્રો એ અભિનંદન પાઠવી ખુશી વ્યકત કરી લાંબા દીર્ઘાયું માટે પ્રાર્થના કરી હતી