Main Menu

બાર સાયન્સ ના બે વિષય માં ફેઇલ થયેલ ગુજરાત ભર ના વિદ્યાર્થીઓ હવે જૂન 2018 માં પરીક્ષા આપી શકશે સાવરકુંડલા ભાજપ ના બે યુવા નેતા ઓ ની મહેનત રંગ લાવી અમરેલી જિલ્લા ભાજપ ના યુવા નેતા રણજિત કાછડીયા અને મયુર ખાચર દ્વારા મુખ્યમંત્રી શ્રી તથા ભુપેન્દ્રસિંહ ચુડાસમા ને રજુઆત કરેલ હતી

બાર સાયન્સ ના બે વિષય માં ફેઇલ થયેલ ગુજરાત ભર ના વિદ્યાર્થીઓ હવે જૂન 2018 માં પરીક્ષા આપી શકશે સાવરકુંડલા ભાજપ ના બે યુવા નેતા ઓ ની મહેનત રંગ લાવી
અમરેલી જિલ્લા ભાજપ ના યુવા નેતા રણજિત કાછડીયા અને મયુર ખાચર દ્વારા મુખ્યમંત્રી શ્રી તથા ભુપેન્દ્રસિંહ ચુડાસમા ને રજુઆત કરેલ હતી જે રજુઆત ને આધીન

બાર સાયન્સ માં માત્ર 1 કે 2 વિષય માં ફેઈલ થયેલા વિદ્યાર્થી ઓ હવે જુલાઈ 2018 માં પરીક્ષા આપી શકશે
હજારો વિદ્યાર્થી ઓ માટે રાહત ના સમાચાર .
વિદ્યાર્થીઓ ઓ માં ખુશી

મળતી માહિતી મુજબ બાર સાયન્સ માં કુલ ગુજરાત ભર માંથી 12.000 જેટલા વિદ્યાર્થીઓ ઓ એ પરીક્ષા આપેલી હતી જેનું પરિણામ કહી ખુશી કહી ગમ જેવું હતું . કેટલાક વિદ્યાર્થીઓ ઓ સારા માર્કસે પાસ થયેલા તો કેટલાક વિદ્યાર્થીઓ ઓ એક અથવા બે વિષય માં ફેઈલ થયેલા જેથી વિદ્યાર્થીઓ નું ભાવિ ન બગડે તે માટે સાવરકુંડલા ભાજપ ના બે યુવા નેતા રણજિત કાછડીયા અને મયુર ખાચર દ્વારા મુખ્યમંત્રી શ્રી અને શિક્ષણ મંત્રી શ્રી ને રજુઆત કરેલ અને શીક્ષણ મંત્રી શ્રી ભુપેન્દ્રસિંહ નું ધ્યાન રણજિત ભાઈ દ્વારા દોરવામાં આવેલું જેથી હજારો વિદ્યાર્થી ના હિત માં આજ રોજ સરકાર શ્રી દ્વારા વિધાર્થીઓ ના હીત માં ફેસલો લઇ બે વિષય માં ફેઈલ થયેલા વિદ્યાર્થીઓ ફરી જુલાઈ 2018 માં પરીક્ષા આપી શકશે નો પત્ર મુખ્ય સચિવ દ્વારા જારી કરાયો હતો જે કોપી રણજિત ભાઈ દ્વારા પહોંચાડાઈ હતી અને તમામ જિલ્લામાં માં મુખ્ય શિક્ષણાધિકારી દ્વારા હવે આ વિદ્યાર્થીઓ ઓ ની આગળ ની કાર્યવાહી કરાશે જેથી કોઈ વિદ્યાર્થીઓ ઓ નું ભાવિ હવે ન જોખમાંશે તેથી હાલ વિદ્યાર્થીઓ આલમ માં ખૂબ ખુશી જુવા મળી રહી છે ત્યારે સમગ્ર ગુજરાત ભરના વિદ્યાર્થીઓ ની વહારે કુંડલા ના બે યુવાનો આવી તમામ વિદ્યાર્થી ના હિત માં કાર્ય કરી સરકાર શ્રી માં રજૂઆત કરી જેને અનુલક્ષી ને રાજ્ય શિક્ષણ બોર્ડ દ્વારા તુરંત માં ફરી પરીક્ષા ઓ યોજી વિદ્યાર્થીઓ ઓ ના હિત ના નિર્ણય કરતા વિદ્યાર્થીઓ દ્વારા આ બને યુવા નેતા મયુર ખાચર તથા રણજિત કાછડીયા પર હાલ અભિનંદન ની વર્ષા થઈ રહી છે