Main Menu

બાબરા શહેર માં પીવા ના પાણી ની મોકાણ લોકોને જાહેર સ્ટેન્ડ પર પીવાનું પાણી ભરવા જવાની ફરજ પડી રહી છે  છતે પાણી લોકો એ  હાડમારી નગરપાલિકા ની બેદરકારી ના કારણે લોકો પીવાના પાણી માટે ભટકી રહ્યા છે

રાજુ બસિયા
બાબરા શહેર માં પીવા ના પાણી ની મોકાણ લોકોને જાહેર સ્ટેન્ડ પર પીવાનું પાણી ભરવા જવાની ફરજ પડી રહી છે
છતે પાણી લોકો એ  હાડમારી નગરપાલિકા ની બેદરકારી ના કારણે લોકો પીવાના પાણી માટે ભટકી રહ્યા છે
—————————————————————–
 બાબરા શહેર માં નગરપાલિકા ની બેદકારી ના કારણે લોકો ને પીવા ના પાણી માટે મુશ્કેલી નો સામનો કરવો પડી રહ્યો છે અહીં શહેર માં આવેલ નગરપાલિકા નો પમ્પહાઉસ ની મોટર ખોરવાય જતા મોટાભાગ ના વિસ્તારમાં પાણી નું વિતરણ અનિયમિત થયું છે
બાબરા શહેર નગરજનો ને છેલ્લા એક સપ્તાહ થી પીવાનું પાણી નિયમિત ન મળતા લોકો ને ભારે મુશ્કેલી નો સામનો કરવો પડી રહ્યો છે
પીવાનું પાણી મેળવવા લોકો ને પરિવાર સાથે શહેર માં આમતેમ ભટકવું પડે અહીં  ધંધો રોજગાર બંધ રાખી પરિવાર સાથે લારી માં પાણી ભરવાની નોબત લોકો ને આવી છે
છતે પાણી એ લોકો પીવાના પાણી માટે વલખા મારી રહ્યા છે નગરપાલિકા ના પાણી પુરવઠા ના ઋષિકભાઈ રાવળ ના જણાવ્યા અનુસાર અહીં પમ્પહાઉસ માં પાંચ ઇલેક્ટ્રોનિક મોટર આવેલી છે જેના વડે પાણી નું પમ્પીગ કરી વિતરણ કરવામાં આવે છે પણ હાલ ચાર મોટર ખોરવાય જતા રીપેરીંગ અર્થે મોકલી આપેલ છે માત્ર એક મોટર ના સહારે પાણી નું વિતરણ કરવામાં આવી રહ્યું છે જેના કારણે લોકો ને પૂરતા સમય પાણી મળતું નથી હાલ શહેર માં એક કાતરા ચાર એમ એલ ડી પાણી નું વિતરણ કરવામાં આવી રહ્યું છે પણ મોટર ખોરવાય જતા ચાર દિવસે પાણી મળી રહ્યું છે જોકે નગરપાલિકા દ્વારા જણાવ્યું છે થોડા દિવસો માં મોટર રીપેરીંગ થઈ જશે અને નવી મોટર પણ ખરીદી કરવામાં આવશે માટે કાયમી પ્રશ્ન નો નિવારણ આવશે