Main Menu

અમરેલી જીલ્લાના પ્રાણ પ્રશ્નો ને વાચા આપનાર રિપોર્ટર ફારુક કાદરી નો ૪ એપ્રિલે ૩6 માં જન્મ દિવસની શુભકામનાઓનો વિશાળ મિત્ર વર્તુળો દ્વારા શુભેચ્છા નો ધોધ વછુટ્યો છે

સાવરકુંડલા

             સાપ્તાહિક અખબાર થી પા.. પા… પગલી કરીને ઈલેક્ટ્રોનિક મીડિયા ના એ.બી.પી.અસ્મિતામાં સર્વોપરી સાબિત થયેલા ફારુક કાદરી અમરેલી જીલ્લા નું રીપોર્ટીંગ કરીને અમરેલી જીલ્લાના પ્રાણ પ્રશ્નો ને વાચા આપનાર રિપોર્ટર ફારુક કાદરી નો ૪ એપ્રિલે ૩6 માં જન્મ દિવસની શુભકામનાઓનો વિશાળ મિત્ર વર્તુળો દ્વારા શુભેચ્છા નો ધોધ વછુટ્યો છે

             અમરેલી જીલ્લાના સાવરકુંડલાના રહીશ એવા ફારુક કાદરી એ અખબારી આલમ થી પત્રકારત્વ શેત્ર પદાર્પણ કર્યા બાદ હાલ ગુજરાતની નંબર ૧ ગણાતી ચેનલ એ.બી.પી.અસ્મિતા માં જીલ્લા નું રીપોર્ટીંગ કરીને ઈલેક્ટ્રોનિક મીડિયામાં ડંકો વગાડીને લોકોના પ્રાણ પ્રશ્નો અંગે સતત વહીવટી તંત્રના કાન આમળતાં ફારુક કાદરી આજે ૪ એપ્રિલે ૩5 વર્ષ પૂર્ણ કરીને ૩6 માં વર્ષના મંગળ પ્રવેશ કરતા રાજકીય, સામાજિક, શેક્ષણિક શ્ત્રેના માંધાતાઓ સાથે વિશાળ મિત્ર વર્તુળોએ ફારુક કાદરીને ૯૪૦૯૩ ૨૭૨૨૭ પર જન્મ દિવસની શુભકામનાઓ પાઠવી રહ્યા છે


error: Content is protected !!